Nefndir og ráð

Starfandi ráð í Norðurþingi:
 
 
Hverfisráð Reykjahverfis:
Aðalmenn
María Svanþrúður Jónsdóttir
Guðrún Sædís Harðardóttir
Hilmar Kári Þráinsson
 
Varamenn
Rúnar Óskarsson
Sif Jónsdóttir
 
Hverfisráð Kelduhverfis:
Aðalmenn
Sigþrúður Stella Jóhannsdóttir, formaður
Jónas Þór Viðarsson
Berglind Ýr Ingvarsdóttir

Varamenn
Ævar ísak Sigurgeirsson
Guðríður Baldvinsdóttir
 
Hverfisráð Öxarfjarðar:
Aðalmenn
Brynjar Þór Vigfússon, formaður
Sigríður Þorvaldsdóttir
Stefán Haukur Grímsson
 
Varamenn
Árdís Hrönn Jónsdóttir
Halldís Gríma Halldórsdóttir
 
Hverfisráð Raufarhafnar:
Aðalmenn
Ingibjörg Hanna Sigurðardóttir, formaður
Guðný Hrund Karlsdóttir
 Elva Björk Óskarsdóttir
 
Varamenn
Bergdís Jóhannsdóttir
 
Notendaráð Norðurþings:
Jóna Rún Skarphéðinsdóttir formaður
Rebekka Ásgeirsdóttir  varaformaður
Hermína Hreiðarsdóttir ritari
Júlía Margrét Birgisdóttir
Karolína Kr. Gunnlaugsdóttir
Einar Víðir Einarsson


Öldungaráð Norðurþings:
Frímann Sveinsson, formaður
Lilja Skarphéðinsdóttir, varaformaður
Helgi Ólafsson
Edda Björg Sverrisdóttir
Fanney Hreinsdóttir
Jón Ragnar Gíslason
Smári Kárason, ritari
Ingvar Vagnsson
 
 
Fulltrúar frá Norðurþingi eiga sæti í eftirfarandi nefndum:
 
Stjórn Orkuveitu Húsavíkur ohf
Aðalmenn
Sigurgeir Höskuldsson, stjórnarformaður
Eysteinn Kristjánsson, 
Valdimar Halldórsson
 
Varamenn

Kristinn Jóhann Lund
Hjálmar Bogi Hafliðason
Ingibjörg Benediktsdóttir

Stjórn hafnarsjóðs:
Eiður Pétursson, formaður
Kristján Friðrik Sigurðsson, varaformaður
Áki Hauksson, aðalmaður

Stjórn Rannsóknarstöðvar Rif:
Birna Björnsdóttir, aðalfulltrúi
Ingibjörg Benediktsdóttir varafulltrúi

 
Barnaverndarnefnd Þingeyinga
Birna Ásgeirsdóttir aðalfulltrúi
Hilmar Valur Gunnarsson aðalfulltrúi
 
 
Náttúruverndarnefnd:
Árni Sigurbjarnarson aðalfulltrúi
Sigþrúður Stella Jóhannsdóttir, varafulltrúi
 
Varamenn
Sigþrúður Stella Jóhannsdóttir
Gréta Bergrún Jóhannesdóttir
Guðmundur Smári Gunnarsson
  

Landsþing SÍS:
Hjálmar Bogi Hafliðason
Hafrún Olgeirsdóttir
Benoný Valur Jakobsson

Varamenn:
Soffía Gísladóttir
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Ingibjörg Benediktsdóttir

Aðalfundur Dvalaheimilis aldraðra sf. í Þingeyjarsýslu:
Aðalfulltrúar:
Hafrún Olgeirsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Benoný Valur Jakobsson

Varafulltrúar:
Soffía Gísladóttir
Eiður Pétursson
Aldey Unnar Traustadóttir

SSNE þingfulltrúar:
Hafrún Olgeirsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Aldey Unnar Traustadóttir
Benoný Valur Jakobsson
Ingibjörg Hanna Sigurðardóttir 

Varamenn:
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Soffía Gísladóttir
Ingibjörg Benediktsdóttir
Rebekka Ásgeirsdóttir
Áki Hauksson

Ungmennaráð
Lilja Mist Birkisdóttir, Borgarhólsskóli
Friðrika Bóel Ödudóttir FSH
Hrefna Björk Hauksdóttir FSH
Bergsteinn Jökull Jónsson Öxarfjarðarskóli/Raufarhöfn
Bergdís Björk Jóhannsdóttir, fulltrúi af vinnumarkaði

Varamenn:
Andri Már Sigursveinsson, FSH
Hjördís Inga Garðarsdóttir, Borgarhólsskóli
Díana Sankla Sigurðardóttir, Öxarfjarðarskóli/Raufarhöfn
Sylvía Lind Henrýsdóttir, fulltrúi af vinnumarkaði

Héraðsnefnd Þingeyinga bs. fulltrúaráð:
Hafrún Olgeirsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Soffía Gísladóttir
Aldey Unnar Traustadóttir
Áki Hauksson
Benoný Valur Jakobsson 

Varamenn:
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Eiður Pétursson
Bylgja Steingrímsdóttir
Ingibjörg Benediktsdóttir
Ingibjörg Hanna sigurðardóttir
Rebekka Ásgeirsdóttir

Menningarmiðstöð Þingeyinga (MMÞ) - fulltrúaráð:
Hafrún Olgeirsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Eiður Pétursson
Aldey Unnar Traustadóttir
Áki Hauksson
Benoný Valur Jakobsson


Varamenn: 
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Soffía Gísladóttir
Bylgja Steingrímsdóttir
Ingibjörg Benediktsdóttir
Ingibjörg Hanna Sigurðardóttir
Rebekka Ásgeirsdóttir

Stjórn Menningarmiðstöðvar:
Aðalfulltrúar:
Hafrún Olgeirsdóttir
Halldór Jón Gíslason

Varafulltrúar:
Eiður Pétursson
Ingibjörg Hanna Sigurðardóttir


Aðalfundur DA sf.:
Hafrún Olgeirsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Benoný Valur Jakobsson

Varamenn:
Soffía Gísladóttir
Eiður Pétursson
Aldey Unnar Traustadóttir


Stjórn Menningarsjóðs Þingeyskra kvenna:
Bylgja Steingrímsdóttir aðalfulltrúi
Hafrún Olgeirsdóttir varafulltrúi

Starfsmenntunarsjóður STH:
Eiður Pétursson aðalfulltrúi
Hjálmar Bogi Hafliðason varafulltrúi 

Starfskjaranefnd:
Katrín Sigurjónsdóttir
Bergþór Pálsson

Varafulltrúar
Hafrún Olgeirsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason


Kjaranefnd Framsýnar:
Katrín Sigurjónsdóttir
Bergþór Pálsson

Varafulltrúar:
Ingibjörg Benediktsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason

Fulltrúar stjórn Náttúrustofu Norðausturlands:
Margrét Hólm Valsdóttir
Bjarni Páll Vilhjálmsson

Fulltrúi Norðurþings í stjórn Þekkinganets Þingeyinga
Jón Höskuldsson, aðalfulltrúi
Berglind Jóna Þorláksdóttir, varafulltrúi
 
Fulltrúi Norðurþings í stjórn Hvalasafnsins á Húsavík:
Hjálmar Bogi Hafliðason
Benóný Valur Jakobsson
 
Fulltrúar Norðurþings í stjórn SSNE:
Helena Eydís Ingólfsdóttir aðalfulltrúi
Soffía Gísladóttir varafulltrúi

Heilbrigðisnefnd Norðurlands Eystra:
Stefán Haukur Grímsson aðalmaður
Ásta Hermannsdóttir - varamaður


Fjallskilastjórar:
Í Reykjahverfi Ómar Sigtryggsson - Litlu Reykjum.
Á Húsavík Aðalsteinn Árni Baldursson - Skógargerðismel.
Í Kelduhverfi Einar Ófeigur Björnsson - Lóni.
Í Öxarfirði Stefán Rögnvaldsson - Leifsstöðum.
Í Núpasveit Sigurður Árnason - Presthólum.
Á Melrakkasléttu Kristinn B. Steinarsson - Reistarnesi

Svæðisráð Vatnajökulsþjóðgarðs sv1:
Soffía Gísladóttir, aðalfulltrúi
Aldey Unnar Traustadóttir, varafulltrúi

Stjórn Fjárfestingarfélags Norðurþings:
Kristján Friðrik Sigurðsson, aðalfulltrúi
Áki Hauksson, varafulltrúi
 
Landsþing SÍS:
Hjálmar Bogi Hafliðason
Hafrún Olgeirsdóttir
Benóný Valur Jakobsson

Varamenn:
Soffía Gísladóttir
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Ingibjörg Benediktsdóttir
 
Stjórn Húsavíkurstofu
Huld Hafliðadóttir
Birkir Freyr Stefánsson

Stjórn Vík hses.
Hafrún Olgeirsdóttir, aðalfulltrúi
Eysteinn Heiðar Kristjánsson, aðalfulltrúi
Ingibjörg Benediktsdóttir aðalfulltrúi

Eiður Pétursson, varafulltrúi
Birna Ásgeirsdóttir vara fulltrúi
Benoný Valur Jakobsson varafulltrúi