Nefndir og ráð

Starfandi ráð í Norðurþingi:
 
 
Hverfisráð Reykjahverfis:
Aðalmenn
María Svanþrúður Jónsdóttir
Guðrún Sædís Harðardóttir
Hilmar Kári Þráinsson
 
Varamenn
Rúnar Óskarsson
Sif Jónsdóttir
 
Hverfisráð Kelduhverfis:
Aðalmenn
Guðmundur Ögmundsson
Sigrún Björg Víkingur
Jóhannes Guðmundsson
 
Varamenn
Sigþrúður Stella Jóhannsdóttir
Guðríður Baldvinsdóttir
 
Hverfisráð Öxarfjarðar:
Aðalmenn
Kristín Eva Benediktsdóttir.
Guðfinna Ragna Sigurbjörnsdóttir
Tryggvi Hrafn Sigurðsson
 
Varamenn
Vigdís Sigvarðardóttir
Halldís Gríma Halldórsdóttir
Kristján Ingi Jónsson
 
Hverfisráð Raufarhafnar:
Aðalmenn
Ingibjörg Hanna Sigurðardóttir
Kristjana Bergsdóttir
Kristinn Hrannar Hjaltason
 
Varamenn
Elva Björk Óskarsdóttir
Bergdís Jóhannsdóttir
Ragnar Tómasson
 

Fötlunarráð Norðurþings:
Arna Þórarinsdóttir formaður
Einar Víðir Einarsson varaformaður
Hermína Hreiðarsdóttir ritari
Jóna Rún Skarphéðinsdóttir
Karolína Kr. Gunnlaugsdóttir
Sigríður Hauksdóttir starfsmaður Norðurþings
 
Öldungaráð Norðurþings:
Jón Grímsson formaður
Lilja Skarphéðinsdóttir varaformaður
Tryggvi Jóhannsson ritari
Helgi Ólafsson
Jónas Friðrik Guðnason
Rannveig Benediktsdóttir 
Erla Óskarsdóttir
Ragnhildur Þorgeirsdóttir
Ólína Arnkelsdóttir, fulltrúi Þingeyjarsveitar
Jón F. Sigurðsson, varamaður fulltrúa Þingeyjarsveitar
Fanney Hreinsdóttir starfsmaður Norðurþings
 
 
Fulltrúar frá Norðurþingi eiga sæti í eftirfarandi nefndum:
 
Stjórn Orkuveitu Húsavíkur ohf
Aðalmenn
Sigurgeir Höskuldsson, stjórnarformaður
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir, meðstjórnandi
Bergur Elías Ágústsson, varaformaður
 
Varamenn

Birna Ásgeirsdóttir
Guðbjartur Ellert Jónsson
Guðmundur Halldór Halldórsson

 
Héraðsnefnd Þingeyinga
Aðalmenn
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir (í leyfi Óla Halldórssonar) 
Kjartan Páll Þórarinsson
 
Varamenn
Olga Gísladóttir
Gunnlaugur Stefánsson
 
Félags- og barnaverndarnefnd Þingeyinga
Nefndin er kjörin af Héraðsnefnd Þingeyinga.  Sveitarfélögin sem eiga aðild að Héraðsnefndinni eru: Norðurþing, Skútustaðahreppur, Þingeyjarsveit, Tjörneshreppur, Svalbarðshreppur og Langanesbyggð.
 
Aðalmenn
Hallgrímur Jónsson - Norðurþingi
Hilmar Valur Gunnarsson - Norðurþingi
Helga Jónsdóttir - Norðurþingi 
Katý Bjarnadóttir - Tjörneshreppur
Guðrún Hildur Bjarnadóttir - Svalbarðshreppur  
 
Varamenn
Róbert Ragnar Skarphéðinsson - Norðurþingi 
Sveinn Aðalsteinsson - Norðurþingi
Birna Ásgeirsdóttir - Norðurþingi
Nína Sæmundsdóttir - Skútustaðahreppi
Sólrún Arney Siggeirsdóttir - Langanesbyggð
 
Náttúruverndarnefnd:
Aðalmaður
Þorkell Lindberg Þórarinsson 
Daníel Hansen
Arna Hjörleifsdóttir
 
Varamenn
Sigþrúður Stella Jóhannsdóttir
Gréta Bergrún Jóhannesdóttir
Guðmundur Smári Gunnarsson
  

Landsþing SÍS:
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Silja Jóhannesdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason

Varamenn:
Kristján Þór Magnússon
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir ( í leyfi Óla Halldórssonar)
Hafrún Olgeirsdóttir


Eyþing Aðalfundur:
Silja Jóhannesdóttir
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Kristján Þór Magnússon
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir (í leyfi Óla Halldórssonar)
Hjálmar Bogi Hafliðason
Hafrún Olgeirsdóttir 

Varamenn:
Benóný Valur Jakobsson
Heiðbjört Þóra Ólafsdóttir
Birna Ásgeirsdóttir
Berglind Hauksdóttir (í stað Kolbrúnar Ödu)
Bergur Elías Ágústsson
Hrund Ásgeirsdóttir

Héraðsnefnd Þingeyinga bs. fulltrúaráð:
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Kristján Þór Magnússon
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir (í leyfi Óla Halldórssonar)
Silja Jóhannesdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Hafrún Olgeirsdóttir

Varamenn:
Heiðbjört Þóra Ólafsdóttir
Birna Ásgeirsdóttir
Berglind Hauksdóttir (í stað Kolbrúnar Ödu)
Benóný Valur Jakobsson
Hrund Ásgeirsdóttir
Kristjan Friðrik Sigurðsson

Atvinnuþróunarfélag Þingeyinga bs. - fulltrúaráð:
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Heiðbjört Þór Ólafsdóttir
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir (í leyfi Óla Halldórssonar)
Silja Jóhannesdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Hafrún Olgeirsdóttir

Varamenn: 
Kristinn Jóhann Lund
Birna Ásgeirsdóttir
Berglind Hauksdóttir (í stað Kolbrúnar Ödu)
Benóný Valur Jakobsson
Hrund Ásgeirsdóttir
Kristjan Friðrik Sigurðsson

Menningarmiðstöð Þingeyinga (MMÞ) - fulltrúaráð:
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Heiðbjört Þóra Ólafsdóttir
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir (í leyfi Óla Halldórssonar)
Silja Jóhannesdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason
Hafrún Olgeirsdóttir 

Varamenn: 
Kristinn Jóhann Lund
Birna Ásgeirsdóttir
Berglind Hauksdóttir (í stað Kolbrúnar Ödu)
Benóný Valur Jakobsson
Hrund Ásgeirsdóttir
Kristjan Friðrik Sigurðsson

Aðalfundur DA sf.:
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Birna Ásgeirsdóttir
Hjálmar Bogi Hafliðason 

Varamenn:
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir (í leyfi Óla Halldórssonar)
Kristján Þór Magnússon
Guðbjartur Ellert Jónsson 

Stjórn Menningarsjóðs Þingeyskra kvenna:
Silja Jóhannesdóttir aðalmaður
Birna Ásgeirsdóttir varamaður

Starfsmenntunarsjóður STH:
Benóný Valur Jakosson aðalmaður
Heiðbjört Þóra Ólafsdóttir varamaður

Starfskjaranefnd STH:
Drífa Valdimarsdóttir
Kristján Þór Magnússon

Kjaranefnd Framsýnar:
Drífa Valdimarsdóttir
Kristján Þór Magnússon

Fulltrúaráð EBÍ:
Silja Jóhannesdóttir aðalmaður
Helena Eydís Ingólfsdótir varamaður

Fulltrúar stjórn Náttúrustofu Norðausturlands:
Margrét Hólm Valsdóttir
Bjarni Páll Vilhjálmsson

Heilbrigðisnefnd Norðurlands Eystra:
Benedikt Kristjánsson aðalmaður

Félagsheimilisnefnd Heiðarbæjar:
Ketill Gauti Árnason aðalmaður 
Svanþrúður Jónsdóttir aðalmaður
Páll Ólafsson aðalmaður

Varamenn:
Gunnar Hrafn Gunnarsson
Aðalheiður Þorgrímsdóttir
Rúnar Óskarsson

Fjallskilastjórar:
Í Reykjahverfi Ómar Sigtryggsson - Litlu Reykjum.
Á Húsavík Aðalsteinn Árni Baldursson - Skógargerðismel.
Í Kelduhverfi Einar Ófeigur Björnsson - Lóni.
Í Öxarfirði Stefán Rögnvaldsson - Leifsstöðum.
Í Núpasveit Sigurður Árnason - Presthólum.
Á Melrakkasléttu Kristinn B. Steinarsson - Reistarnesi